ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 1925|ตอบกลับ: 0

[อยากขาย] ต้องการขายล้อแม็กขอบ15" ของCITY 2003 พร้อมยาง

ต้องการขายล้อแม็กขอบ15" ของ honda city 2003 ของแท้ๆแข็งแรงแน่นอน ไม่คด ไม่ดุ้ง แต่เป็นรอยแถฟุตบาท มา ข้างซ้ายหน้า จุ๊บโลโก้หลุดไปช้างนึง(คนซื้อต้องไปหาซื้อมือสองมาใส่เองครับ)
+แถมยาง 185/55/R15 (ดอกยางเริ่มไปแล้ว ยังไม่โล้น แต่ยังใช้ได้อีกนานชัวร์)
แต่จะขาย ตั้งแต่ เดือน ก.ค. 2553 เป็นต้นไปครับ เพราะ ว่าผมจะไปถอย แม็กใหม่เดือน ก.ค. พอดี ใครสนใจ มาพร้อมกับผมเลยตอนผมถอยแม็กใหม่ถอดเลยใส่ให้เลย
ต้องการขายตามสภาพในราคาขำขำ 4,500 บาท (ต่อรองได้นิดหน่อย ครับ เหมาะสำหรับ คนที่ใส่ล้อกะทะอยู่แล้วอยากอั๊บให้เป็นล้อแม็ก หรือ ซือไปทำสีใหม่ก็ได้แจ่มเลย)

ติดต่อ นิว 081-561 1531 (ผมอยู่แถวรามอินทรา)

รูปกรุณาคลิ๊กที่ลิงค์ด้านล่างครับ
http://www.citysrzclub.com/forum ... mp;p=143366#p143366
เยี่ยมชมล่าสุด โหมดรูปภาพ โหมดรายชื่อ

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelขอคำแนะนำผู้รู้หน่อยครับ เ
heatlevelมาลองหุ้มคารบอนเคฟลาร์เองก
heatlevelมีรถโมเดล1/24 DC5 แจ่มๆมาให้ดู
heatlevelคุณเชื่อหรือไม่ ว่า คนเรารั
heatlevelโดนซะแล้วเรา (ใบสั่ง...delivery)
heatlevelอยากทราบว่าเรื่องฝาเครื่อง
heatlevelอัตราค่าปรับ พ.ร.บ. จราจรทาง
heatlevelอยากทราบการทำงาน กล่องดักไ
heatlevelFormula Drift Thailand 2009
heatlevelขอโชว์ City 96 หน่อยนะครับ
heatlevelเครื่องหมายจาราจรควรรู้
heatlevelมาดู City Type Z เมืองนอกเขาแต่ง

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

พูดคุยล่าสุด
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้