Honda City Thailand

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 2183|ตอบกลับ: 5

[New City] ขายใบจอง Honda City Minor Change รุ่น S AT สีบรอนซ์ ราคา 4000 บาท

[คัดลอกลิงก์]
ขายใบจอง Honda City Minor Change ราคา 4000 บาท จาก จองมา 5000  บาท
รับรถเร็ว ของแถมเยอะมาก อย่าต่อเลยนะครับ คิดว่าเป็นค่าเสียเวลาก็ได้
รุ่น S AT  สีบรอนซ์ ครับ ได้รับสิทธิ์ลดภาษีจากรัฐ เซลล์เปลี่ยนวันจองให้แล้ว
อันที่จริง คิวรับรถวันที่ 10 กันยา 54 แต่ขอเลื่อนวันรับรถ เพื่อรอขายใบจอง
เซลล์บอกว่าสามารถเปลี่ยนรุ่น V หรือ SV  + เปลี่ยนสีได้ และข้อมูลของคิวรับรถถูกเก็บไว้เรียบร้อยแล้ว
รับประกันว่า ได้รับรถเร็วกว่าไปจองใหม่แน่นอน ถูกกว่าด้วย
ส่วนดอกเบี้ยและเิเงินดาว์น ไปเคลียร์กับไฟแนนซ์เอาเอง (เดิม ธนชาติ ดอก 2.35% 5 ปี)
จองตั้งแต่โดนสึนามิ รอมา 5 เดือน จนกระทั่ง Minor พอดี Vigo Champ ออก เลยเปลี่ยนแนว
การรอคอยจึงสิ้นสุดลง  เสียดายตังก์ จะเอาตังก์ไปติด โรลบาร์
              ของแถม หลาย รายการ
              Skirt รอบคัน  (ไม่มี Spoiler ไม่ต้องถามหา)
              ฟิล์ม lamina Pop (หน้า40%, รอบคัน60% ดำปรอท)
              เสาอากาศสั้น
              สัญญาณถอยพร้อมทำสีเดียวกับตัวรถ 2 จุด
              คิ้วบันไดสแตนเลส (สครัพเพลท)
              คิ้วกันสาด (บังลมข้างประตู)
              ปลอกท่อไอเสีย สแตนเลส
              พ่นกันสนิม 1 ครั้ง
              เคลือบสี 1 ครั้ง
              พรมปูพื้น  ผ้ายางปูพื้น  กรอบป้ายทะเบียน(ของตาย ต้องแถม)
              บังแดดฝั่งคนนั่ง (ฝั่งคนขับมีอยู่แล้ว)
              พวงกุญแจ Asimo (ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นหรือยัง)
              ผ้าคลุมรถ
              ถาดท้ายรถ
              ชุด Safety (ไฟฉาย  สายลากรถ อุปกรณ์ฉุกเฉิน ประมาณนั้น)
ทุกอย่างไม่ต้องเพิ่มเงินครับ อยู่ในงบของแถมทั้หมด  ถ้าไม่พอใจก็ต่อรองกับเซลล์ได้อีกครับ
โทรมาได้ครับ 081-484-0303 ช่วยๆซื้อให้จบๆกันไปเถอะครับ จะได้สบายใจกันไป
ขออภัยครับจะไม่ตอบโพสนะครับไม่ค่อยได้เข้าครับ มีอะไรก็โทรมาคุยกันได้ครับ
โพสต์ 2011-10-7 10:40:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจองแล้วได้รถวันไหนเหรอคะ
โพสต์ 2011-10-7 11:49:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจองแล้วได้รถวันไหนเหรอคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Boom_g เมื่อ 2011-10-7 10:40

ขออภัยครับจะไม่ตอบโพสนะครับไม่ค่อยได้เข้าครับ มีอะไรก็โทรมาคุยกันได้ครับ
โทรมาได้ครับ 081-484-0303
โพสต์ 2011-10-8 00:42:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้ของแถมเยอะจัง
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-8 06:40:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่มเติมครับ
1 จองที่ศูนย์ Honda ตลาดไทย รังสิต กรุงเทพ
2 ธนชาติตอนนี้  ดาว์น 25% ผ่อน5ปี ดอกเบี้ยสูงกว่าเดิมเยอะครับ 2.70-2.80%
   ดอกเบี้ยขึ้นแล้ว อันนี้ไม่แน่ใจว่าขึ้นเพราะเหตุใดแต่เซลล์บอกว่าเป็นงี้ ไม่แน่ใจศูนย์อื่นขึ้นด้วยป่าว?
3 ขอแก้ไขเรื่อง รุ่นรถ+สีรถ ติดต่อเซลล์อีกครั้งแล้ว เค้าบอกว่า ถ้าเปลี่ยนรุ่นหรือสีรถ จะต้องรอคิวอีกครับ
   ซึ่งอีตอนเดือนที่แล้วสถานการณ์ปกติ บอกว่าสามารถเปลี่ยนได้และจะได้เร็วกว่าการจองใหม่
    แต่เมื่อวานเซลล์บอกว่าถ้าเปลี่ยนรุ่นอาจจะได้ช้าเหมือนจองใหม่ อันนี้ต้องขออภัยด้วยครับ
4 ตอนนี้รถอยู่ที่ศูนย์แล้วครับ ถ้าเป็น S-AT สีบรอนซ์ ไปเอารถได้เลย วันที่ 7 - 15 ตุลา 54
5 ขอแก้ไขเรื่องฟิล์มครับ มันไม่ใช่ Lamina Pop หน้า 40 รอบคัน 60 อันนั้น Champ ผมสลับกัน
   City จะเป็น 3M  หน้าเต็ม 40 รอบคัน 80 ดำปรอทครับ สีเดียวกัน เข้มกว่าหน่อย

สำหรับท่านที่อยู่ไกลไม่สามารถเดินทางมาติดต่อกับไฟแนนซ์ได้ที่กรุงเทพ
สามารถ Fax เอกสารมาให้เซลล์ได้ และถ้าไฟแนนซ์ผ่านก็ มาเซ็นต์สัญญาในวันรับรถได้เลยครับ
ขึ้นอยู่กับ บาง ไฟแนนซ์นะครับ ถ้าเป็นธนชาติจะ อนุโลมได้ แต่ถ้าเป็น ไทยพาณิชย์ไม่ได้

ยังไงก็ลองพิจารณาดูนะครับผมคิดว่าเดินทางมา 2รอบ ชัวร์กว่าครับ ถือว่ามาดูรถก็ได้
เพราะผมก็อยากเห็นเหมือนกัน อิอิ อยากเห็น รถที่ตัวเองรอคอยมานานแสนนาน
Skirt Minor มันจะดูดีมั๊ย
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-15 23:55:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ  ขอปิดการขายครับ  ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ
:: รณรงค์เขตสุภาพชนของ พี่น้อง ชาว HCT/ :: ประชาสัมพันธ์ โพสไว้ให้ถูกห้อง ค้นหาสะดวก ติดตามสบาย

กฏ ข้อบังคับของเว็บบอร์ดฉบับเต็ม

ดึงมาบางส่วนดังนี้
- ห้ามแสดงความเห็นพาดพิง ทำลายบรรยากาศการสนทนา หรือทำให้ผู้อื่นเสียหาย หรือ ทำลายความน่าเชื่อถือ
- เจ้าของชื่อล็อกอิน จะต้องรับผิดชอบต่อ ผลที่เกิดจากข้อความที่ปรากฏ จากชื่อล็อกอิน ของท่านทุกกรณี
- ห้ามโพส ข้อความ รูปภาพ คลิป หยาบคาย เสียดสี ลามก ผิดศิลธรรม อันดีงาม หรือ ก่อกวน
- หากตรวจพบการกระทำผิดข้อตกลง กฎระเบียบ ทางเว็บมีสิทธิ์ลบรายการ ความเห็นโดยไม่ต้องแจ้งให้สมาชิกทราบ
- เมื่อสมาชิกกดปุ่ม โพสต์ข้อความ ทางเว็บจะถือว่า ท่านรับทราบกฎระเบียบ และพร้อมที่จะปฏิบัติตาม

Honda City Thailand เครื่อข่ายเว็บออนไลน์คุณภาพเขตสุภาพชน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|Honda CITY Thailand เรารัก City เรารัก HCT

GMT+7, 2014-12-21 17:44 , Processed in 0.051278 second(s), 15 queries , Xcache On.