ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 2231|ตอบกลับ: 5

[New City] ขายใบจอง Honda City Minor Change รุ่น S AT สีบรอนซ์ ราคา 4000 บาท

ขายใบจอง honda city Minor Change ราคา 4000 บาท จาก จองมา 5000  บาท
รับรถเร็ว ของแถมเยอะมาก อย่าต่อเลยนะครับ คิดว่าเป็นค่าเสียเวลาก็ได้
รุ่น S AT  สีบรอนซ์ ครับ ได้รับสิทธิ์ลดภาษีจากรัฐ เซลล์เปลี่ยนวันจองให้แล้ว
อันที่จริง คิวรับรถวันที่ 10 กันยา 54 แต่ขอเลื่อนวันรับรถ เพื่อรอขายใบจอง
เซลล์บอกว่าสามารถเปลี่ยนรุ่น V หรือ SV  + เปลี่ยนสีได้ และข้อมูลของคิวรับรถถูกเก็บไว้เรียบร้อยแล้ว
รับประกันว่า ได้รับรถเร็วกว่าไปจองใหม่แน่นอน ถูกกว่าด้วย
ส่วนดอกเบี้ยและเิเงินดาว์น ไปเคลียร์กับไฟแนนซ์เอาเอง (เดิม ธนชาติ ดอก 2.35% 5 ปี)
จองตั้งแต่โดนสึนามิ รอมา 5 เดือน จนกระทั่ง Minor พอดี Vigo Champ ออก เลยเปลี่ยนแนว
การรอคอยจึงสิ้นสุดลง  เสียดายตังก์ จะเอาตังก์ไปติด โรลบาร์
              ของแถม หลาย รายการ
              Skirt รอบคัน  (ไม่มี Spoiler ไม่ต้องถามหา)
              ฟิล์ม lamina Pop (หน้า40%, รอบคัน60% ดำปรอท)
              เสาอากาศสั้น
              สัญญาณถอยพร้อมทำสีเดียวกับตัวรถ 2 จุด
              คิ้วบันไดสแตนเลส (สครัพเพลท)
              คิ้วกันสาด (บังลมข้างประตู)
              ปลอกท่อไอเสีย สแตนเลส
              พ่นกันสนิม 1 ครั้ง
              เคลือบสี 1 ครั้ง
              พรมปูพื้น  ผ้ายางปูพื้น  กรอบป้ายทะเบียน(ของตาย ต้องแถม)
              บังแดดฝั่งคนนั่ง (ฝั่งคนขับมีอยู่แล้ว)
              พวงกุญแจ Asimo (ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นหรือยัง)
              ผ้าคลุมรถ
              ถาดท้ายรถ
              ชุด Safety (ไฟฉาย  สายลากรถ อุปกรณ์ฉุกเฉิน ประมาณนั้น)
ทุกอย่างไม่ต้องเพิ่มเงินครับ อยู่ในงบของแถมทั้หมด  ถ้าไม่พอใจก็ต่อรองกับเซลล์ได้อีกครับ
โทรมาได้ครับ 081-484-0303 ช่วยๆซื้อให้จบๆกันไปเถอะครับ จะได้สบายใจกันไป
ขออภัยครับจะไม่ตอบโพสนะครับไม่ค่อยได้เข้าครับ มีอะไรก็โทรมาคุยกันได้ครับ
เยี่ยมชมล่าสุด โหมดรูปภาพ โหมดรายชื่อ

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelขายใบจอง Honda City Minor Change รุ่น S
heatlevelPromotion FITT MOTOSHOW 2015 (CITY)
heatlevelนำภาพ pretty motor show 2015 สวยน่ารัก
heatlevelขอความคิดเห็นเพื่อนๆ หน่อย
heatlevelกรองอากาศ Green Filter สำหรับ City
heatlevelรับซื้อ รถ สด แรง เร็ว IN AND OUT
heatlevelฝากถึงเจ้าของรถ หรือผู้เกี
heatlevelสาระความรู้เกี่ยวกับเครื่อ
heatlevelดันๆๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ
heatlevelติดฟิล์มมาสว่างเกิน ติดทับ
heatlevelขออีกสักรูปนะครับ น้องเมือ
heatlevelน้องเมือง ใหม่จาก ขอนแก่นรา

Boom_g โพสต์ 2011-10-7 10:40:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจองแล้วได้รถวันไหนเหรอคะ
maruko6 โพสต์ 2011-10-7 11:49:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจองแล้วได้รถวันไหนเหรอคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Boom_g เมื่อ 2011-10-7 10:40

ขออภัยครับจะไม่ตอบโพสนะครับไม่ค่อยได้เข้าครับ มีอะไรก็โทรมาคุยกันได้ครับ
โทรมาได้ครับ 081-484-0303
bluemon โพสต์ 2011-10-8 00:42:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้ของแถมเยอะจัง
chanusnun345  เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-8 06:40:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่มเติมครับ
1 จองที่ศูนย์ Honda ตลาดไทย รังสิต กรุงเทพ
2 ธนชาติตอนนี้  ดาว์น 25% ผ่อน5ปี ดอกเบี้ยสูงกว่าเดิมเยอะครับ 2.70-2.80%
   ดอกเบี้ยขึ้นแล้ว อันนี้ไม่แน่ใจว่าขึ้นเพราะเหตุใดแต่เซลล์บอกว่าเป็นงี้ ไม่แน่ใจศูนย์อื่นขึ้นด้วยป่าว?
3 ขอแก้ไขเรื่อง รุ่นรถ+สีรถ ติดต่อเซลล์อีกครั้งแล้ว เค้าบอกว่า ถ้าเปลี่ยนรุ่นหรือสีรถ จะต้องรอคิวอีกครับ
   ซึ่งอีตอนเดือนที่แล้วสถานการณ์ปกติ บอกว่าสามารถเปลี่ยนได้และจะได้เร็วกว่าการจองใหม่
    แต่เมื่อวานเซลล์บอกว่าถ้าเปลี่ยนรุ่นอาจจะได้ช้าเหมือนจองใหม่ อันนี้ต้องขออภัยด้วยครับ
4 ตอนนี้รถอยู่ที่ศูนย์แล้วครับ ถ้าเป็น S-AT สีบรอนซ์ ไปเอารถได้เลย วันที่ 7 - 15 ตุลา 54
5 ขอแก้ไขเรื่องฟิล์มครับ มันไม่ใช่ Lamina Pop หน้า 40 รอบคัน 60 อันนั้น Champ ผมสลับกัน
   City จะเป็น 3M  หน้าเต็ม 40 รอบคัน 80 ดำปรอทครับ สีเดียวกัน เข้มกว่าหน่อย

สำหรับท่านที่อยู่ไกลไม่สามารถเดินทางมาติดต่อกับไฟแนนซ์ได้ที่กรุงเทพ
สามารถ Fax เอกสารมาให้เซลล์ได้ และถ้าไฟแนนซ์ผ่านก็ มาเซ็นต์สัญญาในวันรับรถได้เลยครับ
ขึ้นอยู่กับ บาง ไฟแนนซ์นะครับ ถ้าเป็นธนชาติจะ อนุโลมได้ แต่ถ้าเป็น ไทยพาณิชย์ไม่ได้

ยังไงก็ลองพิจารณาดูนะครับผมคิดว่าเดินทางมา 2รอบ ชัวร์กว่าครับ ถือว่ามาดูรถก็ได้
เพราะผมก็อยากเห็นเหมือนกัน อิอิ อยากเห็น รถที่ตัวเองรอคอยมานานแสนนาน
Skirt Minor มันจะดูดีมั๊ย
chanusnun345  เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-15 23:55:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ  ขอปิดการขายครับ  ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้