ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

FB HondacityThailand
ผู้สนับสนุนเว็บไซต์
ดู: 230|ตอบกลับ: 1

สอบถามเกี่ยวกับการซื้อรถมือ 2 ครับ

พอดีอาทิตย์หน้าจะไปซื้อรถมือ 2 ครับ โดยส่วนตัวก็ดูรถมือ 2 ไม่เป็นครับ แต่มันมีความจำเป็นที่ต้องออกรถมือ 2 จริงๆคับ เลยอยากถามว่าถ้าออกมาแล้ว แล้วนำไปให้ศูนย์ตรวจเช็ครถให้ได้ไหมครับ แล้วถ้าได้มันจะมีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างคับ รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ

ปล.รถ  2 ปี วิ่ง 2 หมื่นกว่าโล

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelสอบถามเกี่ยวกับการซื้อรถมื
heatlevelอย่าเพิ่งจองกับใคร ถ้ายังไ
heatlevelพระรามกรุ๊ป 3 ฮอนด้า by หมีพู
heatlevelสมาชิกใหม่เรียนถาม ได้ city 05
heatlevelขายหลอดไฟ ออสแรม h4 4200k
heatlevelขายของนีสนึง หลอดไฟ h4 osram inten
heatlevelปลายกันสาดเด้งออกมา
heatlevelสอบถามเกี่ยวกับ แผ่นสักลาด
heatlevelใครเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเกียร์
heatlevelล๊อคเทค อุปกรณ์กันขโมยรถ ขา
heatlevelรับจอง city รับรถไว โปรแรงๆ เซ
heatlevelเพลาด้านหน้ามีน้ำมันเยิ้ม

makmoon โพสต์ 2016-9-3 15:55:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รถ 2 ปีวิ่ง2หมื่นกว่าโล มีความเป็นไปได้ครับ ทั้งนี้ต้องเอาเข้าเช็คศูนย์ ก่อนครับ เคยมีนะครับเช็คออกมาเเล้วเป็น 2 เเสนโล เพราะ กรอไมล์มา ยอมเเมวขาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้